ประกาศรายชื่อ
งานสัมมนา    "ความปลอดภัยในการใช้ไฟฟ้า การตรวจสอบอุปกรณ์ไฟฟ้า และการใช้ไฟฟ้าเบื้องต้น
ภายใต้โครงการเสริมสร้างความเข้มแข็งแก่ชุมชน
วันจันทร์ที่ 30    ตุลาคม 2560 เวลา 08.30 - 15.30 น.
ณ ห้องประชุม ชั้น 10    การไฟฟ้านครหลวงเขตธนบุรี
ลำดับชื่อ - นามสุกล
1นางสาวกรกัญญาเตชะรุ่งนิรันดร์
2นายกิตติ อภิชัยไพบูลย์
3นายกิตติยศอาภาเกียรติวงศ์
4นายเกษมศักดิ์ออมอินทร์
5นายคมสันต์ไชยเชษฐ์
6นายคิดถึงพุ่มเรียบ
7นายคีรีบูรณ์สร้อยเสนา
8นางจำรัสวงษ์อันจ้า
9นางจิรัฎฐ์ฟักประดิษฐ์ศร
10นางจิราพรจุฑามณี
11นางจีรวรรณไตรโสรัส
12นายเจโตฉัตรอำพันธ์
13นายเฉลิมหุ่นห้อย
14นายชงคาราศรีไกรวี
15นายชาญนิมิตโสภณ
16นางณัฏฐ์ชามญช์ทุ่งบางน้อย
17นายณัฐเดชจิตต์ชวนพิศ
18นางสาวณัฐนิช อนันตพรกิจ
19นายดรณ์รมย์กรณ์
20นายดำสิงห์หล้าบุตร
21นายเดชบดีเลาหะกุล
22นายเดชาศรีวรพรรณ์
23นายตฤณกรทิพย์กาญจนรัตน์
24น.ต.ถาวรศรีสุนนท์
25นายทวีกังวานเลิศปัญญา
26ว่าที่    ร.ต.ทวีศักดิ์กลิ่นธูป
27นายทองสัมฤทธิ์ลี้จันทรากุล
28นายธงชัยนันคำ
29นางธนธรณ์มาลี
30นายธนากรมโนวงษ์
31ว่าที่    ร.ต.ธนาศักดิ์วิวัฒน์นิรันดร
32นายธีระชาติจารุสมบัติ
33นายนรังสรรค์ชาลี
34นายนิธิไชยรักษ์
35นางสาวนิออนอำภาพัฒน์
36นางแน่งน้อยสัยกิจ
37นายบุญเสริมเครือแสง
38นางสาวเบญจวรรณภิญโญวรคุณ
39นางสาวประไพพรรณปิยฉัตร
40นายปัญจศักดิ์เทพอวยพร
41นางสาวปิยะมาศดำดัด
42นางสาวเปรมยุดาศรีธรรม
43นางสาวผาณิตจันทร์นวล
44นางสาวผุสดีโกศลารักษ์
45นายพงศ์สวัสดิ์มังคละ
46นายพงศักดิ์ราศรีคูณ
47นางสาวพรชนิตร์สาวิน
48นายพรชัยวงศ์ศรวณีย์
49นางสาวพรรณีแซ่หว่อง
50นางสาวพัชรีศรีสมบัติ
51นางสาวพาฝันจาระสี
52นางพิชญ์สินีย์แย้มยศ
53นางพูลสุขทรัพย์สมบูรณ์
54นางสาวภาวิณีปิยฉัตร
55นายภูมิพัฒน์พชรถาปนา
56นายภูริเพิกโสภณ
57นายภูวฤทธิ์ไวทย์วิชาฤทธิ์
58นางมะลิวรรณแก่นขุนตด
59นางมะลิวัลย์พรมมา
60นายยศวัฒน์อภิวุฒิชัยกิตติ์
61นายยุทธระเบียบ
62นางสาวรุ่งทิวาเอื้ออารีย์กุล
63นายวชิรศักดิ์เฉลิมพรพัฒน์
64นางสาววรรณวิมลพิภวากร
65นางสาววราภรณ์คำศรีพล
66นายวันเฉลิมเอมโอช
67นายวันชัยพิกุลแก้ว
68นางวารุณีช่อเรืองศักดิ์
69นายวิชัยวีระสกุลทอง
70นายวุฒิสุวรรระวี
71นายศักดิ์เกี่ยวการค้า
72นายศิวณัฐขิงทอง
73นางศิวิไลเรืองเดช
74นายศุภกรยิ้มภัณฑิรา
75นายศุภชัยกิจเจริญ
76นายสมชายสวนสมจิตร
77นายสมชายเรืองศรี
78นายสมชายทองดี.......
79นายสมนึกจันธิมา
80นายสมบัติไตรโสรัส
81นางสาวสมปองยงวณิชย์
82นายสมโภชโหราพงศ์
83นายสมโภชเตียรถ์เจริญกุล
84นางสาวสร้อยธิดาปัญญา
85นายสราวุฒิเจียมใจพระ
86นายสังขจายขำเขียว
87นายสันต์ชัยพัฒนาฤดี
88นายสาธิตคำตั๋น
89นางสาวสิริพรเภตรานนท์
90นางสุจันทราดีสวัสดิ์
91นายสุชาติเพชรขาวเขียว
92นางสุณีย์บุญเอียม
93นายสุนันท์มงคล
94นางสาวสุนันทาชาญสมาธิ
95นางสุภาคินีจ่างใจมนต์
96นายสุภีรีแสงทน
97นางสาวสุมณฑาวุฒิสมบัติ
98นายสุรเดชจันทร์โฉม
99นายสุรพงษ์อินทรมาตย์
100นางสาวสุวรรณนีภู่สุวรรณ์
101นายหิโรชิทานากะ
102นายอดุลย์ดีพลกริง
103นายอดุลย์พิณเสนาะ
104นายอธินันท์พรมหมื่นไวท
105นายอนุรักษ์บัวสด
106นายอนุศิษฐ์พิบูลศิริ
107นางสาวอรุณรัตน์ผลประสิทธิโต
108นางสาวอรุณลักษณ์พิภวากร
109นางสาวอัจฉราศุภวิไล
110นายอาภรณ์เหลี่ยมรุ่งโรจน์
111นางอำพันเปี่ยนวงค์
112นายอิทธิพลอัตตะนันทน์
113นายเอกสิทธิพันธุ์



 
RSSส่งหน้านี้ถึงเพื่อนพิมพ์บันทึก